top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
บัณฑิตอาสาสมัครรุ่นที่ 36 รับโล่อาสาสมัครดีเด่นประจำปี 2560
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ป๋วย อึ๊งภากรณ์ ร่วมแสดงความยินดีกับน.ส.พนิดา บุญเทพ (หนุ่ย) บัณฑิตอาสาสมัคร รุ่นที่ 36 ในโอกาสเข้ารับโล่รางวัลอาสาสมัครดีเด่นแห่งชาติ ประจำปี 2560 ของกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เนื่องในวันสังคมสงเคราะห์แห่งชาติและวันอาสาสมัครไทย ณ ห้องปรินซ์ แกรนด์ บอลรูม ชั้น 11 โรงแรมปริ๊นซ์พาเลซ กรุงเทพฯ
![44569183_748932938790422_892456958152409](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_41b534fe4ea740d7acc67e4178c3994a~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_399,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/44569183_748932938790422_892456958152409.jpg)
bottom of page