top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
รองคณบดีได้รับเกียรติเป็นวิทยากรบรรยาย ณ AIT
คณบดีสำนักวิชาสิ่งแวดล้อม ทรัพยากร และการพัฒนา สถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย ได้เชิญ นายสุกิจ อุทินทุ รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและพันธกิจสังคม วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ ไปบรรยายเรื่อง "ทิศทางการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ...ในโลกของการเปลี่ยนแปลงอย่างรุนแรง และมหาวิทยาลัยที่ไม่พร้อมปรับตัวกำลังล่มสลาย ...AIT ควรปรับตัวอย่างไร " เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน 2561 ณ ห้องประชุม สถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย
![47440586_774135692936813_565894763388076](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_ae94a4db9c4646d38d83980d52d16089~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_600,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/47440586_774135692936813_565894763388076.jpg)
![47391683_774135706270145_274148096222638](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_c75ceb6bc238427cac0e9e459c25c23a~mv2.jpg/v1/fill/w_108,h_108,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/47391683_774135706270145_274148096222638.jpg)
บรรยายเรื่อง "ทิศทางการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 ...ในโลกของการเปลี่ยนแปลงอย่างรุนแรง และมหาวิทยาลัยที่ไม่พร้อมปรับตัวกำลังล่มสลาย ...AIT ควรปรับตัวอย่างไร "
bottom of page