top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ฯร่วมงาน
วันอาสาสมัครสากล
![46925562_771100189907030_840372711810557](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_597b4b3dff014af19b3503dfa23036d0~mv2.jpg/v1/fill/w_617,h_465,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/46925562_771100189907030_840372711810557.jpg)
![47273227_771109199906129_611641619698941](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_16c09f343fc640f08dd33be080da93e1~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_450,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/47273227_771109199906129_611641619698941.jpg)
วันนี้ เวลา 08.00 น. อ.ดร.เกศกุล สระกวี อาจารย์ประจำวิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ นายเฉลิมเกียรติ ตะดวงดี หัวหน้างานฝ่ายการนักศึกษา และนักศึกษาวิทยาลัยฯ เข้าร่วมงานวันอาสาสมัครสากล ณ อาคารองค์การสหประชาชาติ เขตพระนคร กรุงเทพมหานคร
bottom of page