top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
วิทยาลัยฯร่วมประชุมศูนย์คุณธรรม
![46501305_767312903619092_328420113005726](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_26d9de649add492ba3006750ec5f1670~mv2.jpg/v1/fill/w_741,h_555,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/46501305_767312903619092_328420113005726.jpg)
เมื่อวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561 ที่ผ่านมา นายสุกิจ อุทินทุ รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและพันธกิจสังคม เข้าร่วมประชุมความร่วมมือศูนย์คุณธรรม กับ รศ.นายแพทย์สุริยเดว ทรีปาตรี ผู้อำนวยการศูนย์คุณธรรม ณ ห้องประชุม ชั้น 17 อาคารวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล กรุงเทพฯ
bottom of page