top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
รับสมัครอาสาสมัครไปปฏิบัติงาน
ในต่างประเทศ โครงการอาสาสสมัครเพื่อนไทย
(Friends from Thailand: FFT)
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมกับกรมความร่วมมือระหว่างประเทศ กระทรวงการต่างประเทศ มีความประสงค์รับสมัครอาสาสมัครไปปฏิบัติงาน ณ ต่างประเทศ ภายใต้โครงการอาสาสมัครเพื่อนไทย (Friends From Thailand – FFT.) จำนวน 19 ตำแหน่ง โดยมีรายละเอียดดังนี้ -คลิก-
bottom of page