top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
มธ.ร่วมกฟผ.มอบรางวัล Move World Together
เมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2561 คุณภัทรพงศ์ เทพา ผู้ช่วยผู้ว่าการอาวุโสสังกัดผู้ว่าการ การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย และคุณบุญสม อัครธรรมกุล ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายศิษย์เก่าสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เป็นประธานร่วมในพิธีมอบรางวัลเกียรติยศ และปิดค่าย move world together ค่าย 3 ปี 6 ณ ศูนย์ประชุมของ สวทช นอกนั้น ยังมีคุณยงยุทธ ศรีชัย ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบริหารด้านการใช้ไฟฟ้าและกิจการเพื่อสังคม คุณอนิรุจ หิรัญยะวะสิต วิทยากรระดับ 9 ฝ่ายสื่อสารและประชาสัมพันธ์องค์การ รศ.ดร. อุษณีย์ อนุรุทธวงศ์ เลขาธิการสมาคมพัฒนาอัจฉริยภาพมนุษย์ และคณบดีวิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ (ในฐานะหัวหน้าโครงการ) ร่วมด้วย
![45474965_622841251451987_649183990680807](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_990009a9a0844746b6e190e89c996ab5~mv2.jpg/v1/fill/w_705,h_477,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/45474965_622841251451987_649183990680807.jpg)
bottom of page