top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
รองคณบดีได้รับเชิญเป็นกรรมการตัดสิน SE Hackraton
![46028810_760907240926325_439010525401264](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_41b6926b6c63461dba8f17c5a0bca248~mv2.jpg/v1/fill/w_729,h_528,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/46028810_760907240926325_439010525401264.jpg)
เมื่อวันที่ 9-10 พฤศจิกายน 2561 ที่ผ่านมา UNESCO ได้เชิญ นายสุกิจ อุทินทุ รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและพันธกิจสังคม วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ เข้าร่วมงาน Social Enterprise Conference และร่วมเป็นกรรมการคัดสิน SE Hackatron
ณ UNESCO SE Conference
bottom of page