top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ฯร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายสักการะแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชฯ
4 ธันวาคม 2561 เวลา 09.00 น.อ.ดร.สานิตย์ หนูนิล พร้อมบุคลากร ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชฯ และวันสถาปนาโรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ ครบรอบ 33 ปี ณ บริเวณโถง ชั้น 1 อาคาร ม.ร.ว.สุวพรรณ สนิทวงศ์ โรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ
![47316076_774143946269321_401288172526370](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_61ee926bb3a94cf599c55926052b8c35~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_450,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/47316076_774143946269321_401288172526370.jpg)
![47304410_774143869602662_294434650113808](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_13a0bbff067e481a9aa31863e6366ff6~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_720,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/47304410_774143869602662_294434650113808.jpg)
อ.ดร.สานิตย์ หนูนิล และบุคลากรวิทยาลัยพัฒนศาสตร์ฯ ร่วมพิธีถวายพานพุ่มสักการะแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชฯ
bottom of page