top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
รองคณบดีได้รับเกียรติเป็นวิทยากรบรรยายที่บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
![45648999_757983754552007_629681184569294](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_84e416d0c7074dc5bcda33ef13f46c79~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_426,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/45648999_757983754552007_629681184569294.jpg)
![45494976_757983741218675_278413545496903](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_86e3a06a210f40cd859e8a154b10df93~mv2.jpg/v1/fill/w_626,h_435,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/45494976_757983741218675_278413545496903.jpg)
เมื่อวันที่ 6 พฤศจิกายน 2561 นายสุกิจ อุทินทุ รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและพันธกิจสังคม ได้รับเชิญจาก บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด ในการบรรยายเรื่อง ผู้นำแห่งความยั่งยืน Social Responsible & Sustainable Leaders และร่วมเป็นกรรมการตัดสินโครงการ Social Innovation Projects ให้กับผู้บริหารรุ่นใหม่ บริษัท ไปรษณีย์ไทย ณ ไปรษณีย์ไทย สำนักงานใหญ่ กรุงเทพมหานคร
bottom of page