top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ฯร่วมแสดงความยินดี
ครบรอบ 64 ปี คณะวารสารศาสตร์
![46670116_769283313422051_702889576439480](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_a2b594ca5be9438e9d6e42f8a067eabc~mv2.jpg/v1/fill/w_795,h_492,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/46670116_769283313422051_702889576439480.jpg)
อาจารย์ ดร.สานิตย์ หนูนิล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหารและวางแผน พร้อมบุคลากร ร่วมงานสถาปนาคณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน ครบรอบปีที่ 64 ณ บริเวณโถง ชั้น 1 คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน มธ.รังสิต
bottom of page