top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ฯร่วมเป็นกรรมการตัดสินรางวัลสวัสดิการชุมชน
![46902090_771089083241474_595896583983412](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_844d1ad5c17a4bc4b61508d24248270b~mv2.jpg/v1/fill/w_705,h_528,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/46902090_771089083241474_595896583983412.jpg)
เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2561 อ.ดร.สานิตย์ หนูนิล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหารและวางแผน อ.ดร.เกศกุล สระกวี และ อ.ดร.กนกวรา พวงประยงค์ อาจารย์ประจำวิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ เข้ารวมเป็นกรรมการตัดสินรางวัลสวัสดิการชุมชน ระดับภาคกลาง และกรุงเทพฯ ณ ห้องประชุม สถาบันพัฒนาองค์กรชุมชน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
bottom of page