top of page
![Thammasatlogo.png](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_f76d9fa1a7b44974866ee5a479ffc14a~mv2.png/v1/crop/x_0,y_43,w_289,h_285/fill/w_57,h_56,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Thammasatlogo.png)
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
รองคณบดีร่วมประชุมสภาการศึกษา
เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน 2561 ที่ผ่านมา รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ศาสตราจารย์คลินิก นายแพทย์อุดม คชินทร เป็นประธานการประชุมสภาการศึกษา ครั้งที่ 5/2561 โดยมี รองเลขาธิการสภาการศึกษา ดร.วัฒนาพร ระงับทุกข์ และคณะผู้บริหารสำนักงานเลขาธิการสภาการศึกษา (สกศ.) ให้การต้อนรับ
![47384389_773537092996673_322677886471372](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_1ea94b625bc140da9d94ad55d3cc98a5~mv2.jpg/v1/fill/w_708,h_480,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/47384389_773537092996673_322677886471372.jpg)
![47280774_773537102996672_119167483560486](https://static.wixstatic.com/media/b8deb4_e8ab507ed9be4fdbb5cdd034a6133c93~mv2.jpg/v1/fill/w_702,h_471,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/47280774_773537102996672_119167483560486.jpg)
นายสุกิจ อุทินทุ รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและพันธกิจสังคม วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วยณ ห้องประชุมกำแหง พลางกูร ชั้น 3 อาคาร 56 ปี สำนักงานเลขาธิการสภาการศึกษา
bottom of page